Midmar Dam
Midmar Dam jẹ́ àpapọ̀ wálẹ̀ àti irú ìdídò kíkún ilẹ̀-ayé àti agbègbè eré ìdárayá tí ó wà nítòsí Howick àti Pietermaritzburg, South Africa . Wíwakọ̀ ojú omi, wíwẹdò, píkíníìkì àti ìpẹja jẹ́ àwọn eré ìdárayá olókìkí ní Midmar Dam. Lọ́dún kọ̀ọ̀kan, eré-ìje odò Midmar Mile máa ń wáyé níbẹ̀, èyí tí àwọn olùṣètò pè ní “ìṣẹ̀lẹ̀ odò omi ṣíṣí ńlá jùlọ ní àgbáyé”. àwọn títẹ̀ sí tó lé ní ẹgbààwá la gbà fún ìṣẹ̀lẹ̀ 2009 náà. Midmar Dam wà ní Midlands ti KwaZulu-Natal .
Morgenzon ní ìbùdó àti àwọn ààyè ìrìn-àjò, àti èyí tó ní agbára àti èyí tí kò ní agbára. Ìdídò náà tún ní ìgbàlejò ọgbà-ọkọ̀ ọkọ̀ ojú omi kan, àti títìpa àwọn ohun èlò ibi ìpamọ́ àwọn ọkọ̀ ojú omi.
Midmar Dam jẹ ìrọ̀rùn wíwọlé láti òpopónà N3 .[1]