Àkíyèsí pàtàkì

àtúnṣe

A kú déédé ìwòyí oníṣẹ́ Tesleemah. Mo ṣàkíyèsí àwọn akitiyan àti ìlàkàkà yín láti ma ṣe àfikún sí Wikipedia èdè Yorùbá, inú wa sì dùn láti ri wípé ẹ ń ṣe bẹ́ẹ̀. Ṣáájú, àwọn àkíyèsí mi nípa àwọn àfikún yín rèé:

  1. Àwọn àyọkà yín ti ẹ kọ kò gún régé.
  2. Àgbékalẹ̀ àyọkà náà kò bójú mu.
  3. Àgbékalẹ̀ àyọkà yín kò bá agbékalẹ̀ èdè Yorùbá mu.
  4. Ìṣọwọ́kòwé Yorùbá yín kò yàtọ̀ sí ti ẹ̀rọ abánikọ̀wé.

Ẹ wo àyọkà ònkọ̀wé aláfikún ẹgbẹ́ yín Ọmọladéabídèmí99[1] àti àyọkà tèmi yii náà [2] bí wọ́n ṣe ṣe agbékalẹ̀ wọn fún itọ́ni yín bí a ṣe ń kọ èdè Yorùbá. Fúndí èyí, mo ma rọ̀ yín kí ẹ lọ ṣe àtúnṣe tí ó yẹ sí àwọn àyọkà yín tuntun tí ẹ ṣẹ̀ṣẹ̀ dá sílẹ̀ yí Ogechi Adeola àti Olubukola Mary Akinpelu dára dára kí wọ́n lè mọ̀yán lórí jù báyìí lọ.

Láfikún, mo ma gbà yín níyànjú kí ẹ ma kọ àwọn àyọkà yín síbìkan kí ẹ sì ma yẹ̀ wọ́n wò dára dára kí ẹ tó ṣẹ̀dá wọn sórí Wikipedia èdè Yorùbá. Èyí yóò jẹ́ kí ẹ mọ àwọn kùdìẹ̀ kudiẹ tí ó wà nínú wọn lásìkò, èyí kò sì ní ma là yín lóòógùn.

Mo fẹ́ kí ẹ tètè ṣe ìgbésẹ̀ lórí àkíyèsí mi yí ní kánmọ́ kánmọ́. Bí ọjọ́ mẹ́ta bá kọjá lẹ́yìn akíyèsí yìí tí n kò sì rí àtúnṣe lórí wọn, n ó dárúkọ àwọn àyọkà náà fún ìparẹ́.

Ẹ kúuṣẹ́Agbalagba (ọ̀rọ̀) 19:01, 7 Oṣù Kàrún 2024 (UTC)

Àtúnṣe sì àwọn àyọkà

àtúnṣe

Ese ún @Agbalagba,Máa ṣé àtúnṣe síi àwọn àyọkà náà gẹ́gẹ́bí bí ó ṣé yẹ. Eku ìṣe takun takun. Tesleemah (ọ̀rọ̀) 04:50, 8 Oṣù Kàrún 2024 (UTC)